ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.919.000 đ
Giá bán lẻ: 6.520.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khe mở rộng | 7 half + 4 full height |
| Cổng kết nối | 1x USB-C 3.2 Gen 2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2x USB-A 3.2 Gen 1 |
| Hãng | Hyte |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / ITX |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 470 x 320 x 470 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe ổ cứng | 2x 3.5" HDD or 4x 2.5" SSD |
| Loại case | Mid Tower* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x 3.5mm Audio/Mic Combo Jack |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU 235mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY HYTE Y70 STANDARD BLACK - KÈM SẴN CABLE RISER PCIE4.0 (CS-HYTE-Y70-B) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 422mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 3x 120mm / 2x 140mm / Rear: 1x 120/140mm / Side: 3x 120mm / 2x 140mm / Bottom: 3x 120mm / 2x 140mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018