ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.110.000 đ
Giá bán lẻ: 3.430.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hỗ trợ Main | ITX |
| Chất liệu | ABS |
| Lọc bụi | Front (Metal Mesh) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Aluminum |
| Cổng kết nối | Audio/Mic Combo x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2 Type-C x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 1 Type-A x2 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Steel |
| Thiết kế & Vật liệu - Lọc bụi | Rear (Magnetic) |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Thiết kế & Vật liệu - Lọc bụi | Top |
| Loại case | Mini Tower* |
| Thiết kế & Vật liệu - Lọc bụi | Slides |
| Hãng | Hyte |
| Khe mở rộng | 3 Slots |
| Kích thước | 253 x 178 x 409 mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top Fan Support 80x15mm (x1) |
| Tên sản phẩm | CASE HYTE REVOLT 3 (MINI-ITX) (NGUỒN SFX) (CS-HYTE-REVOLT3-W) BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 335mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | 120 / 240 / 140 / 280mm |
| Khe ổ cứng | 3.5" x 1 / 2.5" x 2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 140mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018