ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 669.000 đ
Giá bán lẻ: 740.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Khoảng trống lắp radiator | 240mm trên nóc (top panel) |
| Khe mở rộng | 4 khe |
| Mặt hông kính | Kính cường lực không dùng ốc (Tempered glass no screws) |
| Kích thước | 448mm x 243mm x 373mm (Carton) |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | Sơn nội thất đen |
| Trọng lượng | G.W.: 3.95 kg |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Lọc bụi | Có (Lưới lọc bụi mặt trên và mặt dưới) |
| Hãng | LinkTech |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép SPCC |
| Kích thước & Trọng lượng - Kích thước | 320mm x 195mm x 395mm (Chassis) |
| Quạt đi kèm | 4 x 120mm RGB fan (3 trước / 1 sau) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x1 |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (2 x 120mm) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới (2 x 120mm) |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 1 x 3.5" HDD |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO |
| Kích thước & Trọng lượng - Trọng lượng | N.W.: 3.25 kg |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Lưới kim loại |
| PSU Shroud | Có |
| Khe lắp PSU | PSU Bottom/PS2 ATX 160mm* |
| Đèn LED | RGB* |
| Tên sản phẩm | CASE LINKTECH BAHAMUT M 4F M-ATX GAMING (KÈM SẴN 4F FIXED RGB) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165 mm* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | Mini ATX* |
| Khe lắp VGA | VGA < 280 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018