ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.119.000 đ
Giá bán lẻ: 1.240.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Trọng lượng | 5.8 kg |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Khe mở rộng | 7 slot |
| Kích thước | 440 x 218 x 472 mm |
| Chất liệu | Thép SPCC / Kính cường lực |
| Mặt hông kính | Kính |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Tình trạng | Mới |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD AUDIO |
| Hãng | LinkTech |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (2 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Khoảng trống lắp radiator | 360 mm |
| PSU Shroud | Có |
| Khe ổ cứng | 3.5'' HDD x 2 / 2.5'' SSD x 2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | TypeC x1 |
| Quạt đi kèm | 4 x 120 mm / ARGB |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Full Tower* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 170 mm* |
| Đèn LED | ARGB* |
| Tên sản phẩm | CASE LINKTECH BAHAMUT 4FA FULL ATX GAMING (KÈM SẴN 4F ARGB) BH 12T - ĐEN |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / ITX |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Khe lắp VGA | VGA 395mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018