ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.219.000 đ
Giá bán lẻ: 1.350.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | Type C x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | LED Switch Button x1 |
| Trọng lượng | 5.09 kg |
| Khe mở rộng | 5 slot |
| Kích thước | 420 x 285 x 365mm |
| Quạt đi kèm | 3 x 120 mm / ARGB |
| PSU Shroud | Có |
| Hãng | Gamdias |
| Mặt hông kính | Kính |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm hoặc 1 x 140 mm) |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khoảng trống lắp radiator | 360 mm / 280 mm / 240 mm / 120 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x1 |
| Lọc bụi | Có |
| Chất liệu | Thép SPCC / Nhựa ABS / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | Mini ATX* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 165 mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Đèn LED | ARGB* |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Khe lắp VGA | VGA 400 mm* |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5" / 1 x 2.5"(HDD Cage) 3 x 2.5" |
| Tên sản phẩm | CASE GAMDIAS AURA GC10M V2 ARGB M-ATX (KÈM SẴN 3F ARGB) BH 12T - ĐEN |
| Hỗ trợ Main | MicroATX / Mini ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018