ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Cổng kết nối | LED Switch Button x1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 1 x 120mm |
| Quạt đi kèm | 3 x 120 mm ARGB |
| Chất liệu | Thép SPCC / Nhựa ABS / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| PSU Shroud | Có |
| Lọc bụi | Có (Lưới lọc bụi từ tính) |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5" or 1 x 2.5"(HDD Cage) |
| Khe mở rộng | 4 slot |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm |
| Hãng | Gamdias |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Type C x1 |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (Mặt trước và bên trái) |
| Trọng lượng | 3.07 kg |
| Khoảng trống lắp radiator | 240 mm (Trên) / 120 mm (Sau) |
| Kích thước | 280 x 195 x 380 mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom: 2 x 120mm |
| Khe lắp VGA | VGA 280mm* |
| Loại case | Case hồ cá / Case kèm fan |
| Hỗ trợ Main | MicroATX / Mini-ITX |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 155mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Khe lắp PSU | PSU 150mm* |
| Đèn LED | ARGB* |
| Tên sản phẩm | CASE GAMDIAS AURA GC9M ELITE ARGB M-ATX (KÈM SẴN 3F ARGB) BH 12T - TRẮNG |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018