ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 759.000 đ
Giá bán lẻ: 840.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | HD Audio x1 |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | Thép SPCC / Nhựa ABS / Kính cường lực |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5" or 1 x 2.5"(HDD Cage) |
| Quạt đi kèm | 3 x 120 mm ARGB |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Type C x1 |
| Khe mở rộng | 4 slot |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 1 x 120mm |
| PSU Shroud | Có |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm |
| Trọng lượng | 3.07 kg |
| Kích thước | 280 x 195 x 380 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Khoảng trống lắp radiator | 240 mm (Trên) / 120 mm (Sau) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | LED Switch Button x1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bottom: 2 x 120mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Gamdias |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (Mặt trước và bên trái) |
| Lọc bụi | Có (Lưới lọc bụi từ tính) |
| Đèn LED | ARGB* |
| Khe lắp VGA | VGA 280mm* |
| Khe lắp PSU | PSU 150mm* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Loại case | Case hồ cá / Case kèm fan |
| Hỗ trợ Main | MicroATX / Mini-ITX |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 155mm* |
| Tên sản phẩm | CASE GAMDIAS AURA GC9M ELITE ARGB M-ATX (KÈM SẴN 3F ARGB) BH 12T - ĐEN |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018