ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 889.000 đ
Giá bán lẻ: 980.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khoảng trống lắp radiator | 360 mm / 120 mm |
| Cổng kết nối | HD Audio x1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (2 x 120 mm) |
| Khe mở rộng | 7 slot |
| Quạt đi kèm | 4 x 120 mm / ARGB |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" / 1 x 2.5"+1 x 3.5"(HDD Cage) / 2 x 2.5" |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm) |
| Trọng lượng | 4.9 kg |
| Chất liệu | Thép SPCC / Nhựa ABS / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Hãng | Gamdias |
| Kích thước | 395 x 195 x 450mm |
| PSU Shroud | Có |
| Mặt hông kính | Kính |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Reset x1 |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Tình trạng | Mới |
| Lọc bụi | Có |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Tên sản phẩm | CASE GAMDIAS AURA GC2 ELITE ARGB F-ATX (KÈM SẴN 4F ARGB) BH 12T - TRẮNG |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 160 mm* |
| Khe lắp VGA | VGA 340 mm* |
| Hỗ trợ Main | ATX / MicroATX / Mini ITX |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Đèn LED | ARGB* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018