ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 819.000 đ
Giá bán lẻ: 910.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | HD Audio x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Reset x1 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| PSU Shroud | Có |
| Khoảng trống lắp radiator | 360 mm / 120 mm |
| Lọc bụi | Có |
| Trọng lượng | 4.9 kg |
| Hãng | Gamdias |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x1 |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" / 1 x 2.5"+1 x 3.5"(HDD Cage) / 2 x 2.5" |
| Mặt hông kính | Kính |
| Khe mở rộng | 7 slot |
| Quạt đi kèm | 4 x 120 mm / ARGB |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm) |
| Kích thước | 395 x 195 x 450mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (2 x 120 mm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x2 |
| Chất liệu | Thép SPCC / Nhựa ABS / Kính cường lực |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Đèn LED | ARGB* |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Tên sản phẩm | CASE GAMDIAS AURA GC2 ELITE ARGB F-ATX (KÈM SẴN 4F ARGB) BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 160 mm* |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Khe lắp VGA | VGA 340 mm* |
| Hỗ trợ Main | ATX / MicroATX / Mini ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018