ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.369.000 đ
Giá bán lẻ: 1.510.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại case | Micro Tower* |
| Khoảng trống lắp radiator | Dưới: 360mm |
| Chất liệu | SPCC & ABS & Tempered glass |
| Hãng | GAMDIAS |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới: 3 x 120mm |
| Tên sản phẩm | CASE GAMDIAS ATHENA M4M M-ATX / BH 12T - ĐEN |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trên: 360 mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 175mm* |
| Mặt hông kính | Kính (Left Tempered glass) |
| Khe mở rộng | 5 khe |
| Đèn LED | 5V 3-Pin Addressable Header |
| Quạt đi kèm | Trước: 2 x 120mm Quạt BK PWM |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Trước: 240mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau: 1 x 120mm |
| Cổng kết nối | Type Cx1 |
| Khe lắp PSU | PSU 150mm* |
| Kích thước | 446 x 235 x 347mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước: 2 x 120mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | LED Control x1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x1 |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 395mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên: 3 x 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Sau: 1 x 120mm Quạt ARGB PWM |
| Tình trạng | Mới |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5" + 1 x 2.5" hoặc 2 x 2.5" |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / Micro-ATX |
| Thiết kế & Vật liệu - Đèn LED | 8 Ports Hub |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018