ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 769.000 đ
Giá bán lẻ: 850.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chất liệu | 0.5mm SPCC |
| Cổng kết nối | USB2.0 |
| Khe ổ cứng | SSD / HDD: 1 / 2 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 368 x 218 x 400 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB3.0 |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | DarkFlash |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Tên sản phẩm | CASE DARKFLASH DB330M M-ATX (MẶT LƯỚI) BH 12T- ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 240mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 305mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 2/140mm x 2 / Front: 120mm x2 / Rear: 120mm x1 / Bottom: 120mm x2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018