ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 849.000 đ
Giá bán lẻ: 940.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | DarkFlash |
| Kích thước | 400 x 218 x 333 mm |
| Loại case | Mid Tower* |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 4 slot |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Hỗ trợ Main | M-ATX / ITX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kim loại |
| Tên sản phẩm | CASE DARKFLASH DB330M M-ATX (MẶT KÍNH) BH 12T- TRẮNG |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 305mm* |
| Khe ổ cứng | 2 x SSD / 1 x HDD |
| Khoảng trống lắp radiator | Top: 240mm / Rear: 120mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 2 hoặc 140mm x 2 / Rear: 120mm x 1 / Bottom: 120mm x 2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018