ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.219.000 đ
Giá bán lẻ: 3.550.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | Type C Gen 2 x 1 |
| Hỗ trợ Main | Mini ITX / M-ATX / ATX / CEB / E-ATX |
| Quạt đi kèm | 1 Fan ARGB |
| PSU Shroud | 120mm x 2 / 140mm x 2 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 4 Pole Headset Audio Jack |
| Đèn LED | RGB* |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Loại case | Mid Tower* |
| Hãng | Cougar |
| Kích thước | 268 x 530 x 512 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Khe lắp PSU | PSU 250mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY COUGAR FV 270 (BH 12T)( EAN 4710483777202) (KÈM SẴN 1 FAN ARGB). BH 12T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 450mm* |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 120mm x 3 / 140mm x 2 / M/B Side: 120mm x 2 / 140mm x 2 / Bottom: 120mm x 1 / Rear: 120mm x 1 / 140mm x 1 |
| Khe ổ cứng | 3.5" x 2 / 2.5" x 2+2 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018