ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.819.000 đ
Giá bán lẻ: 2.010.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Cổng kết nối | LED Control |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Tình trạng | Mới |
| Khe ổ cứng | 3 x 2.5" SSD |
| Trọng lượng | 10 (kg) |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trước (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Hãng | Cougar |
| Khoảng trống lắp radiator | 120 mm |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2x USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x Jack Audio 3.5 mm (Kết hợp mic/tai nghe) |
| Lọc bụi | Có |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | 360 mm |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | 280 mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB Type-C (USB 3.1/3.2 Gen 2) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Nhựa ABS |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới (2 x 120 mm) |
| PSU Shroud | Có |
| Khe mở rộng | 7 slot (Ngang) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm) |
| Kích thước | 240 x 496 x 465 mm |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (3 x 120 mm hoặc 2 x 140 mm) |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (Có nam châm) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép |
| Tên sản phẩm | CASE COUGAR DUOFACE PRO RGB (BH 12T) (KÈM SẴN 4 FAN ARGB). BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp CPU Cooler | CPU Cooler 190 mm* |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | Wide Body 240 mm |
| Hỗ trợ Main | Mini ITX / Micro ATX / ATX / CEB / E-ATX |
| Loại case | Case Gaming / Case kèm fan |
| Khe lắp PSU | PSU ATX 200 mm* |
| Quạt đi kèm | 4 x 120 mm ARGB (3 trước / 1 sau) |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Khe lắp VGA | VGA 390 mm* |
| Đèn LED | ARGB* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018