ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 145 mm* |
| Khe lắp PSU | Hỗ trợ tối đa 210 mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 430 mm* |
| Khe ổ cứng | 1x HDD hoặc 2x SSD |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / Micro-ATX / ATX / BTF (ATX) |
| Cổng kết nối | 1x 3.5mm Headset Jack |
| Hãng | COOLER MASTER |
| Kích thước | 549 x 291 x 581 mm (Bao gồm phần nhô ra) |
| Tên sản phẩm | CASE COOLER MASTER MASTERFRAME 360 STAGE LCD (MF360-KHNN-S02) | BH 24T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Top/Bottom: 120 / 140 / 240 / 280 / 360 mm (độ dày tối đa 75mm) |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Khe mở rộng | 3.5 khe |
| Đèn LED | 2x ARGB spotlight* |
| Chất liệu | Mặt hông: Kính cường lực (TG) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Tình trạng | Mới |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Mặt hông kính | Kính (TG / TG) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1x USB 4.0 Gen 2x2 Type-C |
| Lọc bụi | Mesh Only (Removable Filters) |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Ngoại thất: SGCC |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top/Bottom: 6x 120mm / 2x 140mm / 2x 180mm / 2x 200mm |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018