ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Asus
Giá khuyến mãi: 6.819.000 đ
Giá bán lẻ: 7.510.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Quạt đi kèm | 2 Fan 20 cm + 1 Fan 14 cm |
| Loại case | Mid Tower* |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen1 |
| Kích thước | 593 x 560 x 245 mm |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Hãng | ASUS |
| Khe mở rộng | 8 Slots + 2 Slots dọc |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 Gen 2x2 Type C |
| Tình trạng | Mới |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Hỗ trợ Main | EATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX / DTX / Mini-DTX |
| Khe lắp PSU | PSU 190mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 440mm* |
| Khe ổ cứng | 4 x 2.5" / 4 x 2.5"/3.5" |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 2 x 200mm / Top: 3 x 120mm / 3 x 140mm / Rear: 1 x 120mm / 1 x 140mm |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY ASUS PROART PA602 E-ATX WOOD EDITION (KÈM SẴN 2F 20CM / 1F 14CM) BH 24T - ĐEN |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 185mm* |
Vỏ Case ASUS ProArt PA602 Wood Edition là một sản phẩm cao cấp được thiết kế dành riêng cho các nhà sáng tạo, người làm việc chuyên nghiệp và những ai đam mê build máy tính. Với sự kết hợp độc đáo giữa gỗ tự nhiên, kim loại và kính cường lực, sản phẩm này không chỉ mang lại vẻ ngoài sang trọng mà còn đảm bảo hiệu suất tản nhiệt tối ưu cho hệ thống của bạn.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kiểu dáng | Mid Tower |
| Chất liệu | Kết hợp gỗ tự nhiên, kim loại, kính cường lực (Tempered Glass) |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | EATX (12"x10.9"), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, DTX, Mini-DTX |
| Khe mở rộng | 8 khe PCIe (2 khe mở rộng dựng đứng) |
| Khoang ổ cứng | 4 x 2.5" Bay + 4 x 2.5"/3.5" Combo Bay |
| Chiều dài tối đa GPU | 440 mm |
| Chiều cao tản nhiệt CPU | 185 mm |
| Chiều dài tối đa PSU | 190 mm |
| Không gian quản lý dây | 30 mm |
| Hệ thống làm mát | 2 x 200 mm (đã lắp sẵn) phía trước, 1 x 140 mm (đã lắp sẵn) phía sau, hỗ trợ tối đa 3 x 120/140 mm hoặc radiator lên đến 420 mm trên nóc |
| Cổng kết nối trước | 2 x USB 3.2 Gen1, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C, 2 x USB 2.0 |
| Các nút điều khiển | Fan Control Button, Reset Button |
| Kích thước | 593 x 560 x 245 mm |
| Trọng lượng | 15.8 kg |
| Lọc bụi | Removable dust filters (trước, trên, dưới) |
| Đặc biệt | Bánh xe di chuyển, Cảm biến bụi trước mặt, Tool-free slot cho GPU |
| Kính cường lực | Mặt bên trái |
Vỏ Case ASUS ProArt PA602 Wood Edition là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một sản phẩm không chỉ đẹp mắt mà còn mạnh mẽ và tiện ích. Với thiết kế sang trọng và tính năng vượt trội, sản phẩm này hoàn toàn phù hợp cho các dự án xây dựng máy tính đồ họa, dựng hình hay chơi game cao cấp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018