ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Loại case | Mini Tower* |
| Kích thước | 426 x 285 x 368mm |
| Hỗ trợ Main | ITX / M-ATX |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Acer |
| Quạt đi kèm | 3 Fan ARGB |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | 0.8mm SPCC |
| Khe ổ cứng | HDD x2 - SSD x2 Hoặc HDD x1 - SSD x3 |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY ACER V951 M-ATX (KÈM SẴN 3F ARGB) BH 12T - ĐEN |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 415mm* |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018