ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.309.000 đ
Giá bán lẻ: 1.440.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chất liệu | SPCC |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Kích thước | 438 x 212 x 377.5 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Khối lượng | 4.65 Kg |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | 3mm Tempered Glass |
| Quạt đi kèm | 3 Fan ARGB |
| Hãng | Thermaltake |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khe lắp PSU | PSU 180mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE VIEW 170 TG ARGB (CA-1Z4-00M1WN-00) (SẴN 3F ARGB). BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 340mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 280mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm / Right: 2 x 120mm - 1 x 120mm / Rear: 1 x 120mm |
| Khe ổ cứng | 1 x 3.5” / 2 x 2.5” |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018