ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.019.000 đ
Giá bán lẻ: 3.330.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Quạt đi kèm | 2 Fan 14cm |
| Kích thước | 551 x 342 x 281 mm |
| Hãng | Thermaltake |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Cổng kết nối | HD Audio |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Chất liệu | 3mm Tempered Glass |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khối lượng | 8.3 Kg |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Khe ổ cứng | 3 x 3.5” or 3 x 2.5” |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 (Gen 2) Type-C |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE TOWER 300 PEACH FUZZ M-ATX (CA-1Y4-00SKWN-00) (SẴN 2F 14CM). BH 12T - ĐÀO TIÊN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm* |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | Without power cover |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Right Side: 3 x 120mm - 2 x 120mm - 1 x 120mm / 3 x 140mm - 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 210mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018