ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.110.000 đ
Giá bán lẻ: 3.430.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Loại case | Mid Tower* |
| Khối lượng | 8.3 Kg |
| Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Khe mở rộng | 4 Slots |
| Tình trạng | Mới |
| Chất liệu | SPCC |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Hỗ trợ Main | Mini-ITX / M-ATX |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | 3mm Tempered Glass |
| Hãng | Thermaltake |
| Kích thước | 551 x 342 x 281 mm |
| Quạt đi kèm | 2 Fan ARGB 14cm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 (Gen 2) Type-C x 1 |
| Khe ổ cứng | 3 x 3.5” or 3 x 2.5” |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE TOWER 300 M-ATX (CA-1Y4-00S1WN-00) (SẴN 2F 14CM). BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 400mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | Without power cover |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Right Side: 3 x 120mm - 2 x 120mm - 1 x 120mm / 3 x 140mm - 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 210mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018