ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.419.000 đ
Giá bán lẻ: 1.570.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Quạt đi kèm | 4 Fan ARGB |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ Main | Mini ITX / M-ATX / ATX |
| Kích thước | 460 x 210 x 395.3 mm |
| Hãng | Thermaltake |
| Loại case | Mid Tower* |
| Chất liệu | 3mm Tempered Glass |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120mm - 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Khối lượng | 4.8 Kg |
| Khe lắp PSU | PSU 190mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE S200 TG ARGB (CA-1X2-00M6WN-01) (SẴN 4F ARGB). BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” / 2 x 2.5” or 1 x 3.5” / 3 x 2.5” |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm / Rear: 1 x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 166mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018