ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.919.000 đ
Giá bán lẻ: 2.120.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước | 475 x 220 x 461 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Quạt đi kèm | 4 Fan |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Chất liệu | Tempered Glass |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120mm - 2 x 120mm - 1 x 120mm / 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 (Thế hệ 2) Type-C |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Khối lượng | 8.47 Kg |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio |
| Hãng | Thermaltake |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPC |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 360mm |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 390mm* |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” HDD / 5 x 2.5” SSD |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Top: 1 x 120mm / 1 x 140mm |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE DIVIDER 300 TG MID TOWER CHASSIS / SNOW (CA-1S2-00M6WN-01). BH 12T |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Right (M/B Side): 2 x 120mm - 1 x 120mm / Rear: 1 x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 145mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018