ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Cổng kết nối | Type-c x1 |
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Hãng | Thermaltake |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Chất liệu | 4mm Tempered Glass |
| Loại case | Mid Tower* |
| Khối lượng | 16 Kg |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Kích thước | 558.5 x 270 x 513 mm |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini ITX |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPCC |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Khe lắp PSU | PSU 220mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE CTE E600 MX (CA-1Y3-00M6WN-00) (KHÔNG KÈM FAN). BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 443.8mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Rear: 3 x 120/140mm / Bottom: 3 x 120mm |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Right (M/B Side): 3 x 120/140mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” / 2 x 2.5” |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Front: 3 x 120/140mm / Top: 2 x 120mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 166mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018