ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.110.000 đ
Giá bán lẻ: 3.430.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kích thước | 535 x 268 x 500 mm |
| Cổng kết nối | USB 3.0 x 2 |
| Chất liệu | 4mm Tempered Glass |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | HD Audio x 1 |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khối lượng | 12.5 Kg |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Right (M/B Side): 3 x 120mm - 2 x 120mm - 1 x 120mm / 3 x 140mm - 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 3.2 (Gen 2) Type-C x 1 |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | SPC |
| Hãng | Thermaltake |
| Loại case | Mid Tower* |
| Tình trạng | Mới |
| Hỗ trợ Main | E-ATX / ATX / M-ATX / Mini-ITX |
| Khe mở rộng | 8 Slots |
| Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY THERMALTAKE CORE P3 TG PRO(CA-1G4-00M1WN-09). BH 12T - ĐEN |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 450mm* |
| Khoảng trống lắp radiator | Up to 420mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5” or 3 x 2.5” / 4 x 3.5” or 5 x 2.5” (With HDD bracket) |
| Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung | Bracket (front or top): 3 x 120mm - 2 x 120mm - 1 x 120mm / 3 x 140mm - 2 x 140mm - 1 x 140mm |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 180mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018