ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Cổng kết nối | USB 3.0 x 1 |
| Loại case | Mid Tower* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Montech |
| Hỗ trợ Main | ATX / M-ATX / Mini ITX |
| Kích thước | 380 x 190 x 447 mm |
| Ngành hàng | Thùng máy |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Tình trạng | Mới |
| Khe mở rộng | 7 Slots |
| Quạt đi kèm | Front: 140mm x 2 (LED Rainbow fan) |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic * 1 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio x 1 |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MONTEK X2 MESH WHITE . BH 12T |
| Khe lắp VGA tối đa | VGA 305mm* |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Rear: 120mm x 1 (LED Rainbow fan) |
| Khe ổ cứng | 2.5″SSD x 2 / 3.5″HDD / Hoặc 2.5″SSD x 1 / 3.5″HDD x 1 |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Top 120mm x 2 / Front 140mm x 2 / Rear 120mm x 1 |
| Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018