ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Tình trạng | Mới |
| Cổng kết nối | USB 3.0 |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Mic-in |
| Mặt hông kính | Kính |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Khe mở rộng | 7 |
| Chất liệu | Thép SPCC / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm |
| Hãng | E-Dra |
| Khe ổ cứng | 2 x 2.5" SSD |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD |
| Trọng lượng | 3 kg |
| Kích thước | 340 x 270 x 380 mm |
| Tên sản phẩm | THÙNG MÁY EDRA ECS-1503 (HỒ CÁ) BH 12T - TRẮNG |
| Khe lắp PSU | PSU ATX* |
| Ngành hàng | Case - Thùng máy |
| Loại case | Case hồ cá / Case không fan |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Kích thước | ATX Mid Tower* |
| Hỗ trợ Main | M ATX / ITX |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018