ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Mic | Có Mic (Mic kích thước Φ6.0×5mm) |
| Thương hiệu | E-Dra |
| Kết nối | Công suất đầu vào tối đa: 35mW |
| Thông số - Mic | Hướng bắt âm đa hướng |
| Ngành hàng | Tai nghe |
| Màu sắc | Đen |
| Thông số - Mic | Trở kháng mic: 2.2KΩ |
| Kiểu tai nghe | Dải tần: 20~20000Hz |
| Tình trạng | Mới |
| Loại tai nghe | Gaming |
| Thông số - Kiểu tai nghe | Độ nhạy âm: -47±3db |
| Thông số - Kiểu tai nghe | Độ nhạy loa:110±3db |
| Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Thông số - Kiểu tai nghe | Overear* |
| Đường kính củ loa | Φ50mm |
| Thông số - Kết nối | Có Dây* |
| Thông số - Kết nối | 1 x USB |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018