ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 2.990.000 đ
Giá bán lẻ: 3.290.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| LED | Không |
| Hỗ trợ XMP / EXPO | XMP Intel* |
| Thông tin khác | PC Type: Desktop DDR4 |
| Tình trạng | Mới |
| Loại Ram / Bus Ram | DDR4 3200MHz* |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Module Height: 32mm |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | CAS Latency: CL16 |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Voltage: 1.35V |
| Tên sản phẩm | RAM 4 16G BUS 3200 PNY XLR8 LOW PROFILE (MD16GD4320016LP) / BH 36T |
| Số thanh ram | 1 thanh ram |
| Nhu cầu | Ram PC |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | PNY |
| Dung lượng | Ram 16 GB (1 x 16 GB)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018