ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 5.999.000 đ
Giá bán lẻ: 6.600.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Loại Ram / Bus Ram | DDR5 6000MHz* |
| Tên sản phẩm | RAM5 EXPO/XMP BUS6000 16G PATRIOT VIPER ELITE 6000 CAS 30 VEB516G6030W / BH60T VNG |
| Tình trạng | Mới |
| Nhu cầu | Ram PC |
| Thông tin khác | Timing 30-40-40-76 |
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Hỗ trợ XMP / EXPO | Intel/AMD* |
| Thương hiệu | PATRIOT |
| Số thanh ram | 1 thanh ram |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Điện áp 1.35V |
| LED | Không |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Hynix Chip |
| Dung lượng | Ram 16 GB (1 x 16 GB)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018