ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 6.699.000 đ
Giá bán lẻ: 7.370.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tản nhiệt | Có (Low-profile heat spreader) |
| Thông tin khác | On-Die ECC |
| Thương hiệu | KINGSTON |
| Tốc độ Ram | 6000 Mhz |
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Loại Ram | DDR5 |
| Hỗ trợ XMP / EXPO | Có (Intel XMP 3.0 & AMD EXPO v1.1) |
| LED | Không |
| Điện áp | 1.4V |
| Độ trễ | CL30-36-36 |
| Thông tin khác - Thông tin khác | Single Rank (1Rx8) |
| Tình trạng | Mới |
| Dung lượng | 16GB |
| Nhu cầu | Gaming / Hiệu năng cao |
| Kích thước | Cao 34.9mm |
| Thông tin khác - Kích thước | Rộng 133.35mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến +85°C |
| Tên sản phẩm | RAM5 EXPO/XMP BUS6000 16G CAS30 KINGSTON FURY BEAST TẢN NHIỆT KF560C30BBE-16 / BH36T |
| Số thanh ram | 1 thanh |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018