ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 25.422.000 đ
Giá bán lẻ: 27.970.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Màu sắc | Đen |
| Hệ thống tương thích | Intel 600 Series / Intel 700 Series |
| Điện áp | 1.35V (test) / 1.1V (SPD) |
| Hiệu suất XMP 3.0 | Có |
| Tốc độ SPD | 4800MHz |
| Độ trễ đã thử nghiệm | 38-44-44-96 |
| Vỏ tản nhiệt | Nhôm |
| Loại bộ nhớ | DDR5 6000MHz* |
| Dung lượng | Ram 64GB (2 x 32GB)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018