ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 6.099.000 đ
Giá bán lẻ: 6.710.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | RAM5 16G BUS5200 CORSAIR VENGEANCE CTY XNK (CMK5X16G1B52Z40A2-CN/CMK5X16G1B52C40A2-CN) / BH 36T STAR |
| Hỗ trợ XMP / EXPO | Intel XMP |
| Dung lượng | 16GB |
| Độ trễ | CL 40-40-40-77 |
| Tốc độ Ram | 5200MHz |
| Tản nhiệt | Có |
| Tình trạng | Mới |
| Số thanh ram | 1 thanh |
| Điện áp | 1.25V |
| Thương hiệu | CORSAIR |
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Loại Ram | DDR5 |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018