ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.190.000 đ
Giá bán lẻ: 3.510.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Tên sản phẩm | RAM 4 LAPTOP 16G BUS 3200 BIWIN RS100 SODIMM (BMS41632SD-S22BG) | BH 36T |
| Nhu cầu | Ram Laptop |
| Tản nhiệt | Không |
| Số thanh ram | 1 thanh ram |
| Thông tin khác | Pin: 260 Pin |
| Tình trạng | Mới |
| Loại Ram / Bus Ram | DDR4 3200MHz* |
| LED | Không |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Operating Temp: 0°C to +85°C |
| Thông số cơ bản - Thông tin khác | Voltage: 1.2V |
| Thương hiệu | BIWIN |
| Dung lượng | Ram 16 GB (1 x 16 GB)* |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018