ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 3.019.000 đ
Giá bán lẻ: 3.330.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tương thích | GIGABYTE RGB Fusion |
| Màu sắc | Trắng |
| Kết nối | 4-pin PWM |
| Trọng lượng | Khoảng 1.0 kg - 1.2 kg cả hộp |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASUS Aura Sync |
| Loại vòng bi | Fluid Dynamic Bearing (FDB) |
| Tốc độ | 2100 RPM |
| Lưu lượng gió | 63.6 CFM |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | ASRock Polychrome Sync (Qua Controller) |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 Fan |
| Kích thước | 120mm |
| Ngành hàng | Fan Case |
| Kết nối & Giao tiếp - Tương thích | MSI Mystic Light |
| Loại LED | ARGB |
| Kết nối & Giao tiếp - Kết nối | 3-pin ARGB 5V (qua Controller và cáp 7-pin) |
| Độ ồn | 32 dBA (hoặc 29 dBA) |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Hãng | Lian Li |
| Tình trạng | Mới |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018