ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 459.000 đ
Giá bán lẻ: 510.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED ARGB 5V 3 PIN |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 fan |
| Fan Size | 120mm* |
| Độ ồn | 32 dBA |
| Tình trạng | Mới |
| Tốc độ | 900–1850 RPM ±10% |
| Hãng | Leopard |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Ngành hàng | Fan case |
| Lưu lượng gió | 68 CFM |
| Kích thước | 120 x 120 x 25 mm |
| Tên sản phẩm | BỘ 3 FAN CASE LEOPARD V2RS ARGB GHÉP NỐI KHÔNG DÂY (GIÓ NGƯỢC) - BH 12T - ĐEN |
| Loại LED | ARGB* |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Loại vòng bi | Vòng bi thủy lực |
| Kiểu gió | Gió ngược* |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Tính năng hỗ trợ | Ghép nối không dây |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018