ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 519.000 đ
Giá bán lẻ: 580.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tên sản phẩm | SET 3 FAN CASE LIỀN KHỐI LEOPARD STARLINK ARGB HIỂN THỊ TỐC ĐỘ ĐEN (GIÓ THUẬN) - BH 12T |
| Tương thích | Tương thích hầu hết case hỗ trợ quạt 120 mm |
| Loại vòng bi | Hydro/Sleeve (không công bố rõ) |
| Fan Size | 360mm* |
| Lưu lượng gió | 66.6 CFM |
| Kit / Fan lẻ | Kit 3 fan |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Kích thước | 360 x 120 x 25 mm |
| Tốc độ | 800–2300 RPM ±10% |
| Kết nối | Fan 4 PIN PWM / LED ARGB 5V 3 PIN |
| Hãng | Leopard |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Loại LED | ARGB* |
| Độ ồn | 31 dBA |
| Kiểu gió | Gió thuận* |
| Ngành hàng | Fan case |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018