ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 919.000 đ
Giá bán lẻ: 1.020.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kit / Fan lẻ | Fan lẻ (đi kèm sẵn dây kết nối) |
| Lưu lượng gió | 61.54CFM |
| Kiểu gió | Gió thuận |
| Tính năng hỗ trợ | Màn hình LCD 1.6” (400x400) |
| Kích thước | 120x120x28mm |
| Hãng | Jungle Leopard |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Tên sản phẩm | FAN CASE LEOPARD INTERSTELLAR V4 LCD GIÓ THUẬN / BH 12T - ĐEN |
| Tuổi thọ | 40000H |
| Độ ồn | 32dBA |
| Loại LED | ARGB 5V 3 Pin |
| Thông số kỹ thuật - Tính năng hỗ trợ | Hỗ trợ GIF / MP4 / JPG / PNG / ghép nối không dây |
| Fan Size | 120mm |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Fan case |
| Tốc độ | 600-2100RPM |
| Kết nối | Fan DC12V / Led ARGB 5V 3 Pin |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018