ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.340.000 đ
Giá bán lẻ: 1.480.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Tốc độ đọc tuần tự | 530MB/s |
| Tình trạng | Mới |
| MTBF | 1.500.000 giờ |
| Form Factor | 2.5 inch* |
| Ngành hàng | Ổ cứng SSD |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| Tốc độ ghi tuần tự | 400MB/s |
| Chuẩn kết nối | SATA III* |
| Tốc độ đọc ngẫu nhiên | 45K IOPS |
| Trọng lượng | ≤34.4g |
| NAND | 3D NAND |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | 75K IOPS |
| Thương hiệu | HIKSEMI |
| Dung lượng | 256GB* |
| Loại SSD | SATA |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Độ bền (TBW) | Độ bền (TBW): 80TB |
| Tên sản phẩm | SSD HIKSEMI 256GB/3D NAND/SATA III 6 GB/S SATA II 3 GB/S (HS-SSD-WAVE (S)-256G) BH 36T |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018