ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Kioxia
Giá khuyến mãi: 3.540.000 đ
Giá bán lẻ: 3.900.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Chứng nhận | RoHS compliant |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10/11 / macOS 11~14 / iOS 17 / iPadOS 17 / Android 11~14 |
| Dung lượng | 1TB* |
| Kích thước (LxWxH) | 72.0 x 40.0 x 11.8 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃ đến 45℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | 40℃ đến 85℃ |
| Loại cổng kết nối | USB Type-C* |
| Tốc độ đọc tuần tự (tối đa) | 1050 MB/s |
| Kháng rung | 3.10 Grms / 2~500 Hz / (30 min / Axis) x 3 Axis |
| Cáp đi kèm | USB Type-C to A / Type-C to C |
| Giao tiếp | USB 3.2 Gen2 |
| Trọng lượng | 42.0 g (typ.) |
| Tương thích thiết bị | PC / Laptop / Tablet / Điện thoại / Máy chơi game |
| Console hỗ trợ | PS4/Pro / PS5 / Xbox Series X/S |
| Chống sốc | MIL-STD-810H 516.8 procedure IV compliant |
| Giao thức | UASP mode* |
| Tốc độ ghi tuần tự (tối đa) | 1000 MB/s |
| Phần mềm hỗ trợ | KIOXIA SSD Utility (quản lý + bảo mật) |
Sản phẩm Ổ cứng SSD di động Kioxia Exceria Plus G2 1TB (mã sản phẩm: LXD20K001TG8) là một giải pháp lưu trữ hiệu quả và tiện lợi, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của những người dùng đòi hỏi tốc độ và sự linh hoạt. Với dung lượng 1TB cùng tốc độ truyền tải cao, sản phẩm này đặc biệt phù hợp cho các nhà sáng tạo nội dung, gamer, và những người cần lưu trữ dữ liệu lớn.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Dung Lượng | 1TB |
| Tốc Độ Đọc | Lên đến 1,050 MB/s |
| Tốc Độ Ghi | Lên đến 1,000 MB/s |
| Giao Tiếp | USB 3.2 Gen2 (Type-C), hỗ trợ USB 3.2 Gen1 và USB 2.0 |
| Kích Thước | 72.0 x 40.0 x 11.8 mm |
| Trọng Lượng | 42.0 g |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | Từ 0 °C đến 45 °C |
| Nhiệt Độ Lưu Trữ | Từ -40 °C đến 85 °C |
Ổ cứng này tương thích với nhiều hệ điều hành, bao gồm Windows, macOS, iPadOS và Android.
Có, nó hoàn toàn tương thích với các máy chơi game như PS4, PS5 và Xbox Series X/S, giúp bạn lưu trữ game và dữ liệu một cách hiệu quả.
Ổ cứng Kioxia Exceria Plus G2 có tốc độ đọc lên đến 1,050 MB/s và tốc độ ghi lên đến 1,000 MB/s, đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ và truyền tải dữ liệu lớn.
Ổ cứng SSD di động Kioxia Exceria Plus G2 1TB là một lựa chọn lý tưởng cho những ai cần một giải pháp lưu trữ tốc độ cao, tiện lợi và tương thích rộng rãi. Với thiết kế nhỏ gọn, tốc độ truyền tải dữ liệu vượt trội, cùng khả năng chống sốc và môi trường khắc nghiệt, sản phẩm này đáp ứng tốt nhu cầu của nhiều người dùng. Hãy sở hữu ngay Kioxia Exceria Plus G2 để trải nghiệm sự tiện lợi và hiệu suất cao trong việc lưu trữ dữ liệu.
Đừng quên tham khảo các màn hình máy tính và vỏ case để hoàn thiện bộ máy tính của bạn!
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018