ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Thermalright
Giá khuyến mãi: 2.039.000 đ
Giá bán lẻ: 2.250.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Công suất | 750W* |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước | 160 x 150 x 86 mm |
| Khối lượng | ~1.9–2.1 kg |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Số rail | Single rail |
| Điều khiển quạt | Semi-passive/Auto Fan |
| Độ ồn | <25 dBA |
| Hiệu suất | ≈90% |
| Đầu nối PCIe/VGA | 3 x (6+2) PCIe + 1 x 12VHPWR |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Kích cỡ | ATX* |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Tên sản phẩm | NGUỒN THERMALRIGHT SFX TGFX 750W F-MODULE 80PLUSGOLD ATXB.0 PCIE5.0 BH 36T - ĐEN |
| Hãng | Thermalright |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Nguồn máy tính Thermalright SFX TGFX 750W - Black là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai cần một nguồn điện mạnh mẽ, hiệu quả và thiết kế nhỏ gọn cho hệ thống máy tính của mình. Với tính năng full modular và hiệu suất đạt chuẩn 80 Plus Gold, sản phẩm này không chỉ đảm bảo hiệu suất cao mà còn giúp tiết kiệm năng lượng và giảm thiểu nhiệt tỏa ra.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Công Suất | 750W |
| Hiệu Suất | 80 PLUS Gold |
| Điện Áp Đầu Vào | 100-240Vac |
| Thiết Kế | Full-Modular |
| Kích Thước | 100mm x 125mm x 64mm |
| Hỗ Trợ | ATX 3.0, PCIe 5.0 |
| Tính Năng Quạt | Zero RPM Fan khi tải dưới 30% |
| Tính Năng Bảo Vệ | OCP, OPP, OTP, UVP, OVP & SCP |
| Cáp | Cáp bọc cách điện độc lập cho bo mạch chủ, CPU, PCIe, SATA, và Molex |
| Bảo Hành | 5 năm |
Tóm lại, nguồn máy tính Thermalright SFX TGFX 750W - Black là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai cần một nguồn điện mạnh mẽ và hiệu quả trong một thiết kế nhỏ gọn. Nó phù hợp cho cả máy tính để bàn và các hệ thống mini-ITX hiện đại, mang lại hiệu suất ổn định và bền bỉ cho người dùng.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018