ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.119.000 đ
Giá bán lẻ: 1.240.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Hiệu suất | 85% |
| Kích cỡ | ATX* |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Công suất | 550W* |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Khối lượng | ~1.6 kg |
| Số rail | Single |
| Độ ồn | 35 dBA |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN GAME VSP VGP 550W BRONZE FULL RANGE - BH 60T - ĐEN |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP |
| Điện áp đầu vào | 200–240V AC 50–60Hz |
| Hãng | VSP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018