ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 1.139.000 đ
Giá bán lẻ: 1.260.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Công suất | 750W* |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Hiệu suất | ≈85% |
| Kích cỡ | ATX* |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Khối lượng | ~1.6–1.8 kg |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze* |
| Số rail | Single rail |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN VSP VGP 750W PRO BRONZE ATXB.1 PCIE5.1 (230V) - BH 36T - ĐEN |
| Hãng | VSP |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
Nguồn máy tính VSP VGP 750W BRU Bronze ATX 3.1 PCIe 5.1 (230V) là một trong những lựa chọn phổ biến cho những người dùng muốn xây dựng hoặc nâng cấp máy tính của mình. Sản phẩm này không chỉ cung cấp công suất ổn định mà còn tích hợp nhiều tính năng hiện đại, đảm bảo hiệu suất cao và độ tin cậy trong quá trình sử dụng.
| Tên Mục | Thông Số |
|---|---|
| Mã sản phẩm | VGP750BRU PRO |
| Hãng sản xuất | VSP |
| Màu sắc | Đen |
| Công suất | 750W |
| Chứng nhận hiệu suất | 80Plus Bronze |
| Kích thước | ATX (165 x 150 x 86 mm) |
| Loại quạt | Quạt HBF 120mm |
| Tính năng bảo vệ | OCP, OPP |
| Đầu nối |
|
| Đầu vào AC | 100 - 240 VAC, 10-5A, 50 - 60Hz |
Tóm lại, nguồn VSP VGP 750W BRU Bronze ATX 3.1 PCIe 5.1 là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn có một nguồn năng lượng đáng tin cậy và ổn định cho máy tính của mình. Với thiết kế tiện dụng và hiệu suất cao, sản phẩm này hoàn toàn xứng đáng để đầu tư cho hệ thống máy tính của bạn.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018