ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Hiệu suất | ≈80–85% |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Kích cỡ | ATX* |
| Hãng | VSP |
| Công suất | 600W* |
| Số rail | Single |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Độ ồn | ~30–35 dBA |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối Molex | 2–3 x Molex |
| Đầu nối SATA | 4–6 x SATA |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Khối lượng | ~1.4–1.6 kg |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN GAME VSP ELITE V600P BH 36T - TRẮNG |
| Tính năng bảo vệ | OVP / OCP / OPP / SCP |
| Điện áp đầu vào | 180–240V AC 50–60Hz |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018