ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 650.000 đ
Giá bán lẻ: 720.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Mã sản phẩm | P550W |
| Màu sắc | Đen |
| Hãng sản xuất | VSP |
| Công suất định danh | 550W |
| Nguồn đầu vào | 180 - 240V AC 5A 50-60Hz |
| Kích thước | ATX/ 165x150x86 mm |
| Loại quạt | HBF 120MM fan both silent and efficient |
| Tính năng bảo vệ | + OVP (Over Voltage Protection) – Bảo vệ quá áp + SCP (Short Circuit Protection) – Bảo vệ chạm tải + UVP (Under Voltage Protection) Bảo vệ thấp áp. |
| Active PFC | N/A |
| Chứng nhận quy chuẩn SX | CE, Rohs, |
| Đầu cấp điện cho bo mạch | - 1x 24pin mainboard - 1x 8(4+4 pin) ATX12V, CPU |
| Đầu cấp điện cho hệ thống: | - 2x 8 pin (6+2pin) VGA - 4x Sata - 2x Molex |
| Xuất xứ linh kiện nguồn | Nhật Bản |
| Bảo hành | 3 năm. Xem thêm tại: https://vsp.vn/chinh-sach-bao-hanh-ram-nguon-ssd-mainboard-chinh-hang-vsp.html |
Nguồn máy tính VSP Delta P550W là sản phẩm đến từ thương hiệu VSP, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu lắp ráp và nâng cấp PC phổ thông và văn phòng. Với mức công suất tiêu chuẩn 550W, giá thành hợp lý cùng những tính năng bảo vệ cơ bản, VSP Delta P550W là sự lựa chọn lý tưởng cho người dùng tìm kiếm một nguồn điện ổn định và hiệu quả.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | P550W |
| Màu sắc | Đen |
| Hãng sản xuất | VSP |
| Công suất danh định | 550W |
| Chuẩn nguồn | ATX 12V |
| Đầu vào | 200 – 240V AC, 5A, 50-60Hz |
| Kích thước | 165 x 150 x 86 mm |
| Quạt giải nhiệt | 120mm HBF (silent & efficient) |
| Các cổng cấp nguồn | 1 x 24 pin, 1 x 8 pin ATX12V, 2 x 8 pin VGA, 4 x SATA, 2 x Molex |
| Tính năng bảo vệ | OV, UV, OP, SC |
| Chứng nhận | CE, RoHS |
| PFC | Có (cần kiểm tra cụ thể trước khi mua) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Nguồn máy tính VSP Delta P550W là lựa chọn hợp lý cho người dùng muốn nâng cấp hoặc ráp mới máy tính với mức công suất 550W, thiết kế tiêu chuẩn ATX, hệ thống làm mát êm ái, nhiều tính năng bảo vệ và chế độ bảo hành dài hạn. Sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng thông thường, văn phòng và giải trí cơ bản. Đừng quên tham khảo thêm các sản phẩm khác như nguồn máy tính, tản nhiệt nước, và ghế gaming để hoàn thiện hệ thống của bạn.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018