ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: VSP
Giá khuyến mãi: 1.686.000 đ
Giá bán lẻ: 1.860.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Hãng | VSP |
| Kích cỡ | ATX/Mining* |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Công suất | 2000W* |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Số rail | Single rail |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 16 x PCIe (6+2-pin) |
| Điều khiển quạt | Quạt tự động |
| Điện áp đầu vào | 180–240V AC 50–60Hz |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Tên sản phẩm | NGUỒN VSPTECH VSP-2000W KHÔNG HỘP - BH 03T |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / SCP / OPP |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018