ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Thermalright
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Độ ồn | 25–30 dBA |
| Tình trạng | Mới |
| Hiệu suất | 90% |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Kích cỡ | ATX 3.1* |
| Số rail | Single |
| Công suất | 850W* |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12V-2x6 PCIe5) + 2 x (6+2) PCIe |
| Điều khiển quạt | Semi-Passive / Auto Fan |
| Đầu nối SATA | 8 x SATA |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Khối lượng | ~1.9 kg |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN THERMALRIGHT KG-850 80PLUSGOLD PCIE5.1 BH 36T - ĐEN |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
| Hãng | Thermalright |
Thermalright KG-850 850W là bộ nguồn máy tính (PSU) hiệu suất cao, phù hợp cho các hệ thống máy tính hiện đại có yêu cầu công suất lớn. Với chuẩn 80 Plus Gold, thiết kế full-modular, và hỗ trợ PCIe 5.1, sản phẩm này không chỉ tối ưu năng lượng mà còn đảm bảo độ bền lâu dài cho các linh kiện bên trong máy tính.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | KG-850 (TG-850) |
| Công suất | 850W |
| Hiệu suất | 80 PLUS GOLD, đạt khoảng 90% |
| Chuẩn kết nối | PCIe 5.1 |
| Thiết kế | Màu đen, kích thước 150 mm x 140 mm x 86 mm |
| Loại nguồn | Full-Modular |
| Quạt làm mát | 120 mm |
| Dải điện áp vào | 100-240Vac |
| Dòng điện đầu vào | Từ 5.5A đến 11A |
| Tần số vào | 47-63Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Tuổi thọ MTBF | >100.000 giờ |
| Bảo vệ an toàn | OPP, OVP, OTP, OCP, SCP, UVP |
| Bảo hành | 5 năm chính hãng |
Nguồn Thermalright KG-850 850W là sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu một bộ nguồn bền bỉ, hiệu suất cao và tiết kiệm điện. Với tính năng tương thích với các linh kiện hiện đại cũng như khả năng quản lý dây cáp tốt, sản phẩm này thực sự là một khoản đầu tư xứng đáng cho hệ thống gaming, workstation hoặc PC cao cấp.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018