ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Super Flower
Giá khuyến mãi: Liên hệ
Tình trạng: new
Kho hàng: Hết hàng
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12V-2x6 PCIe5) + 6 x (6+2) PCIe |
| Tình trạng | Mới |
| Kích cỡ | ATX 3.1* |
| Khối lượng | ~2.9 kg |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Công suất | 1300W* |
| Hiệu suất | 90% |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Kích thước | 180 x 150 x 86 mm |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Đầu nối SATA | 12 x SATA |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Gold* |
| Số rail | Single |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SUPERFLOWER LEADEX VII XG 1300W 80PLUSGOLD PCIE5.0 ATX 3.0 BH 60T - ĐEN |
| Hãng | Super Flower |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
SuperFlower Leadex VII XG 1300W - Đen là bộ nguồn máy tính (PSU) cao cấp, được thiết kế cho các hệ thống PC hiệu suất cao, đáp ứng nhu cầu của game thủ, dựng hình 3D, render video và các tác vụ chuyên nghiệp khác. Với các tính năng vượt trội và sự ổn định, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một PSU mạnh mẽ cho hệ thống của mình.
| Đặc điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất | 1300W |
| Chuẩn hiệu suất | 80 PLUS Gold (hiệu suất lên tới 90%) |
| Quạt làm mát | 140mm Ultra Silent FDB Fan (quạt cánh lớn, êm ái, bền bỉ) |
| Kích thước | 150mm (Dài) x 150mm (Rộng) x 86mm (Cao) |
| Loại cáp | Full Modular (dây hoàn toàn rời, lắp dây theo nhu cầu) |
| Tiêu chuẩn | ATX 3.0/3.1, hỗ trợ PCIe 5.0/5.1 |
| Đầu cắm 12VHPWR | 1x 12+4 pin (12VHPWR, PCIe5.0/5.1, cấp điện lên tới 600W cho GPU cao cấp) |
| Cáp kết nối | 2x CPU 4+4 pin (700mm), 1x ATX 20+4 pin (600mm), 4x PCI-E 6+2 pin (700mm), 4x SATA (550mm + 130mm) |
| Khả năng chịu tải | Hỗ trợ tải đột ngột lên tới 200% công suất danh định |
| Phạm vi điện áp đầu vào | 100-240V AC |
| Bảo vệ | OCP, OVP, SCP, OPP, UVP, OTP (đầy đủ chế độ bảo vệ) |
SuperFlower Leadex VII XG 1300W là lựa chọn hàng đầu cho người dùng muốn xây dựng hệ thống PC hiệu suất cao, yêu cầu nguồn điện ổn định, bền bỉ và tiết kiệm năng lượng. Với công nghệ mới nhất và độ tin cậy cao, sản phẩm này chắc chắn sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của các game thủ và chuyên gia trong lĩnh vực đồ họa.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018