ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Super Flower
Giá khuyến mãi: 5.339.000 đ
Giá bán lẻ: 5.880.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Kích thước | 180 x 150 x 86 mm |
| Khối lượng | ~2.6 kg |
| Đầu nối SATA | 10 x SATA |
| Điều khiển quạt | Auto Fan / Semi-passive |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x (4+4) CPU |
| Số rail | Single |
| Chuẩn PSU | 80 Plus Platinum* |
| Hiệu suất | 92% |
| Độ ồn | 30 dBA |
| Đầu nối PCIe/VGA | 1 x (12V-2x6 PCIe5) + 4 x (6+2) PCIe |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Công suất | 1000W* |
| Đầu nối Molex | 4 x Molex |
| Kích thước quạt | 135 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu dây | Full Modular* |
| Kích cỡ | ATX 3.1* |
| Bảo hành | 120 tháng (10 năm) |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SUPERFLOWER LEADEX VII PLATINUM PRO 1000W ATX 3.1 PCIE5.1 (SF-1000F14XP) - BH 120T - TRẮNG |
| Hãng | Super Flower |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OCP / OPP / SCP / OTP |
Nguồn Máy Tính SuperFlower LEADEX VII Platinum PRO 1000W là một trong những bộ nguồn cao cấp nhất hiện có trên thị trường. Được thiết kế theo chuẩn Intel ATX 3.1 mới nhất, sản phẩm này không chỉ đáp ứng các yêu cầu khắt khe về hiệu suất mà còn đảm bảo độ ổn định cho các hệ thống PC hiện đại. Với công suất 1000W, đây là lựa chọn lý tưởng cho các cấu hình máy tính gaming, workstation hoặc bất kỳ hệ thống nào cần nguồn điện mạnh mẽ.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất tối đa | 1000W |
| Chuẩn ATX | ATX 3.1 |
| Hiệu suất chuyển đổi |
|
| Điện áp đầu vào | 100V-240V, 50/60Hz |
| Quạt làm mát | Quạt FDB 140mm |
| Kích thước | 150mm |
| Chuẩn PCIe | 5.1 |
| Bảo vệ an toàn |
|
| Chứng nhận an toàn | cTÜVus, TÜV, CB, CE, FCC, UKCA, RCM, BSMI, RoHS, KCC, EAC, CCC |
| Nhiệt độ hoạt động | Đã vượt qua bài kiểm tra chịu nhiệt độ lên tới 50℃ |
Tổng thể, SuperFlower LEADEX VII Platinum PRO 1000W là lựa chọn nguồn máy tính cao cấp, lý tưởng cho những ai tìm kiếm một bộ nguồn mạnh mẽ, ổn định và hiệu suất cao. Với thiết kế hiện đại và các tính năng ưu việt, đây là sản phẩm xứng đáng cho những hệ thống PC hiện đại.
Xem thêm
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018