ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Giá khuyến mãi: 1.539.000 đ
Giá bán lẻ: 1.700.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Đầu nối chính Main | 1 x 24 / 20-Pin |
| Đầu nối SATA | 6 x SATA |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Điện áp đầu vào | 90 ~ 264 Vrms / 47Hz ~ 63Hz |
| Đầu nối CPU EPS | 2 x 4-Pin + 4-Pin ATX 12V |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SILVERSTONE ATTIS 750R 750W 80PLUS BRONZE (SST-AT750R-BF) / BH 36T |
| Kích cỡ | ATX (PS2)* |
| Hãng | SILVERSTONE |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tình trạng | Mới |
| Đầu nối PCIe/VGA | 4 x 8 / 6-Pin PCIe |
| Đầu nối Molex | 3 x 4-Pin Peripheral |
| Tính năng bảo vệ | OPP / OVP / SCP / UVP |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Công suất | 750W* |
| Chuẩn PSU | 80 PLUS Bronze* |
| Kích thước | 150 x 140 x 86 mm |
| Khối lượng | 1.54 kg |
| Hiệu suất | 82% ~ 85% |
| Độ ồn | 18 dBA minimum |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018