ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Namm
Điện thoại: 0902928069
Hãy Like fanpage để trở thành Fan của Anh Phát Computer ngay trong hôm nay!
ANH Phát - 209/1 quốc lộ 13, P.26, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Việt Nam
ANH Phát - 77/4 Trần Quang Diệu, Phường Phan Rang, Khánh Hoà, Việt Nam
Điện thoại: 090.29.28.069
Thương hiệu: Segotep
Giá khuyến mãi: 739.000 đ
Giá bán lẻ: 820.000 đ
Tình trạng: new
Kho hàng: Còn hàng
| Số rail | Multi rail |
| Ngành hàng | Nguồn |
| Hiệu suất | ≈80% |
| Khối lượng | ~1.4–1.6 kg |
| Kích cỡ | ATX* |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Điện áp đầu vào | 100–240V AC 50–60Hz |
| Kích thước quạt | 120 mm |
| Công suất | 500W* |
| Đầu nối CPU EPS | 1 x (4+4) CPU |
| Đầu nối chính Main | 1 x 24-pin (20+4) |
| Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Chỉnh lưu PFC | Passive/Active PFC |
| Đầu nối PCIe/VGA | 2 x (6+2) PCIe |
| Điều khiển quạt | Auto Fan |
| Chuẩn PSU | 80 Plus* |
| Đầu nối Molex | 3 x Molex |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu dây | Non-Modular* |
| Đầu nối SATA | 5 x SATA |
| Tên sản phẩm | NGUỒN SEGOTEP U5 500W SG-D600A BH 36T - ĐEN |
| Tính năng bảo vệ | OVP / UVP / OPP / SCP |
| Hãng | Segotep |
Đang cập nhật...
WEBSITE ĐƯỢC SỞ HỮU VÀ QUẢN LÝ BỞI NGUYỄN VÕ DUY ANH
Giấy phép đăng ký kinh doanh số 0315129021 do sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 25/6/2018